JIELIMISHE KUHUSU UGONJWA WA HOMA KALI YA MAPAFU
UNAOSABABISHWA NA KIRUSI CHA CORONA




Funika mdomo na
pua wakati wa
kukohoa au kupiga

chafya kwa kitambaa
safl au sehemu ya
mbele ya kiwiko cha
mkono




JIKINGE NA WAKINGE WENGINE DHIDI YA MAGONJWA




Ugonjwa wa homa ya kirusi
cha Corona unatibika?




Je, ni salama kupokea barua, kifurushi au mzigo
toka nchi zenye mlipuko wa ugonjwa wa Corona?

Ndiyo ni salama. Mtu hawezi kuambukizwa virusi
vya Corona kwa njia ya kupokea barua, vifurushi au
mzigo kutoka nchi zilizokumbwa na ugonjwa huo.

oy




