

HALMASHAURI YA MJI NEWALA

BARUA ZOTE ZLANDIKWE KWA MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI NEWALA

Simu Na: (+255) 023 2410673



Mkurugenzi wa Mji,
S.L.P 39,
NEWALA

Unapojibutafadhalitaja

Kumb.Na.NTC/I.20/05/129

07/02/2020

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Sawa na somo hilo hapo juu lahusika.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Newala anapenda kuwatangazia waombaji wafuatao kuwa wanatakiwa kuja kwenye Usaili wa Nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III.

1. Hamida Mohamed Ndangara
S.L.P. 39,
NEWALA.
2. Rehema S. Kaderi,
S.L.P. 48,
NEWALA.

Waombaji hao wafike katika Usaili tarehe 17/02/2020 kuanzia saa 5.00 Asubuhi. Usaili utafanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Mji. Waombaji wote wafike na vyeti halisi vya Elimu na Taaluma, na Cheti za kuzaliwa.

Nawatakia maandalizi mema.

Andrew Frank Mgaya,
**MKURUGENZI WA MJI,
NEWALA.**