

HALMASHAURI YA MJI NEWALA

BARUA ZOTE ZLANDIKIWE KWA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI

Simu Na: (+255) 023 2410673

www.newalatc.go.tz



Mkurugenzi wa Mji,
S.L.P 39,
NEWALA

Unapojibu Tafadhali taja

Kumb. Na. NTC/I.20/05/139

20/03/2020

TANGAZO LA KUAHIRISHWA KWA USAILI WA NAFASI YA

MTENDAJI WA KIJJI III

Kutokana na Marufuku iliyowekwa na Serikali kuhusu mikusanyiko, warsha na semina, usaili wa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III uliokuwa ufanyike tarehe 30/03/2020 umehairishwa mpaka hapo taarifa nyingine itakapotolewa.

Mfaume Cassim

Kny: MKURUGENZI WA MJI

NEWALA