JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NEWALA

Kumb.Na.NTC/A.10/7/VOL. |.10 30/06/2021
OFISI YA MKUU WA MKOA

SLP 544

MTWARA

YAH: KUWASILISHA MAJINA YA MAAFISA AMBAO WATAKUWA
WANAPOKEA MALALAMIKO HALMASHAURI YA MJI NEWALA.

Mada tajwa hapo juu yahusika.
Napenda kujibu barua yako ya tarehe 18/5/2021 yenye kumb. Na
FA.41/57/01/2G/64, ambayo ilizitaka Halmashauri kuwasilisha majina na
namba za simu kwa lengo la uimarishaji wa dawati la kushughulikia
malalamiko ya wananchi kuanzia ngazi ya Mkoa, Wilaya na Mamlaka za
Serikali za Mitaa.

Hivyo nawasilisha kwako majina na namba ya simu ambayo itapokea
malalamiko kwa Halmashauri ya Mji Newala.
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Namba simu ambayo itatumika kupokea malalamiko kwa njia ya ujumbe wa
maandishi na kupiga ni 0788756178.

Natanguliza shukrani.
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