

HALMASHAURI YA MJI NEWALA



TANGAZO LA MNADA

Wananchi wote wanatangaziwa kwamba, Halmashauri ya Mji Newala itauza kwa njia ya Mnada Vigae chakavu katika tarehe na kituo kama inavyoonyeshwa kwenye Jedwali hapo chini.

TAREHE	KITUO	AINA YA MALI
29/04/2020	Hospitali ya Wilaya – Halmashauri ya Mji	Vigae

MASHARTI YA MNADA

1. Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papohapo (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya Chombo/Kifaa alichonunua, na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya Mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa Chombo/Kifaa husika na amana aliyolipa haitarudishwa
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua Chombo/Kifaa alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo
4. Ruhusa ya kuangalia Chombo/Kifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada husika
5. Mnada utaanza saa nne (04:00) asubuhi katika Kituo tajwa hapo juu.

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI NEWALA