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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Newala anawatangazia watanzania
wenye sifa kuomba nafasi yakazi iliyotangazwa baada ya kupata kibali cha

Ajira chenye kumb. Na.FA.170 /362/01,/1,35 cha tarehe 19 /12/2018
kutoka kwa katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora.

NAFASI INAYOTANGAZWA: KATIBU MAHSUSI III -NAFASI 1

MAJUKUMU YA KAZI:
1. Kuchapa barua, taarifa na nyarakaza kawaida
2. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza

sehemu wanapoweza kushughulikiwa
3. Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, tarehe za

vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine zllizopangwa
kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake
kwa wakati unaohitajika

4. Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada,Nyaraka au kitu
chochote kinachohutajika katika shughuli zahapo ofisini

5. Kusaidia kufikisha maelezo ya Mkuu wake wa Kazi kwa Wasaidizi
wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa

na wasaidizi hao

6. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa katika sehemu

alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu

zinazohusika
7. Kutekeleza kazizote atakazokuwa amepangiwa na mwaiiri wake

srFA zA MWOMBAIT

1,. Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne/sita



2. Awe amehudhuria mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihani wa hhtua

ya tatu

3. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na kingereza maneno

B0 kwa dakika moja

4. Awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka katika chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za

windows, Microsoft Office, internet, e-mail,Pulisher na Excel

NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi

MASHARTI YA JUMLA YA KAZI
1. Waombaji wote wawe ni raia waTanzania wenye urnri usiopungua

miaka 1B na usiozidi miaka 45

2. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa
3. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Cv)

yenye anuani na namba za simu za kuaminika na majina ya

wadhamini wa tatu wakuaminika
4. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Taaluma, kidato cha

Rne na kidato cha sita kwa waliofikia kiwango hiko cha elimu pamoja

na vyeti vingine vinavyohitajika
5. waombaji wote waambatanishe picha moja "passport Size" ya hivi

karibuni iandikwe jina kwa nyuma

6. Testmonials, Provisional Results, Statement of Results, hati ya

matokeo ya kidato cha nne na sita havitokubaliwa
7. waombaji raraliosoma nje ya nchi wahakikishe vyeti vyao

vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika NACTE.

B. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia
walioko katika utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa

kuzingatia maelezo yaliyo katika waraka Na. CAC.45/275/01/D/140
wa tarehe 30 Novemba, 201,0

9. Uwasilishaji wa taarifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.
l-0. Maombi yote yawasilishwe/yatumwe kwa Anuani husika na

mao mb i yatakayowas il ishwa kwa anuani tofauti h ayatashughulikiwa.



MAOMBI YOTE YATUMWE KWA:
Mkurugenzi,
Halmashauri ya mii,
s.L.P 39,

NEWALA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30/0L/201-9 saa 9:30 Alasiri
Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya

www.newalatc.go.tz

Imeto na:

AziziA. Kitamo,
KNY: MKURUGENZI WA MJI,


