

HALMASHAURI YA MJI NEWALA

BARUA ZOTE ZLANDIKWE KWA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI

Simu Na: (+255) 023 2410673



Mkurugenzi wa Mji,
S.L.P 39,
NEWALA

www.newalatc.go.tz

Unapojibu Tafadhali taja

Kumb. Na. NTC/I.20/05/77

22/06/2018

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Newala anapenda kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa kutuma maombi kwa kazi zifuatazo;

1. Katibu Mahsusi III (**Nafasi 1**)
2. Dereva II (**Nafasi 8**)
3. Msaidizi wa Kumbukumbu II (**Nafasi 4**)
4. Mtendaji wa Mtaa III (**Nafasi 9**)

KATIBU MAHSUSI III – NAFASI (1)

Sifa za Waombaji

- Awe amehitimu kidato cha nne (IV)
- Awe amehudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu
- Awe amefauli somo la hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja
- Awe amepata mafunzo kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher

KAZI ZA KUFANYA

1. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida
2. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa

3. Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miada, wageni, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika
4. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini
5. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote zinazokuwa amepewa na wasaidizi hao
6. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu alipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika
7. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi

NGAZI YA MSHAHARA

Atakayefaulu usaili na kuajiriwa atalipwa mshahara ngazi ya TGS B kwa mwezi

DEREVA II – NAFASI (8)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) na leseni daraja 'E' au 'C1' ya uendeshaji magari na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali
- Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
- Waombaji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II watafikiriwa kwanza

KAZI ZA KUFANYA

1. Kuendesha magari ya abiria na malori
2. Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovu unaohitaji matengenezo
3. Kufanya matengenezo madogo katika gari

4. Kutunza na kujaza daftari la safari 'Log book' kwa safari zote

NGAZI YA MSHAHARA

Atakayefaulu usaili na kuajiriwa atalipwa mshahara ngazi ya TGS B kwa mwezi

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU II – NAFASI (4)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe amehitimu kidato cha nne (IV) au sita (IV)
- Awe na cheti cha Utunzaji wa Kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi

KAZI ZA KUFANYA

1. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaji
2. Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka
3. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi
4. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu
5. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika mafaili
6. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali

NGAZI YA MSHAHARA

Atakayefaulu usaili na kuajiriwa atalipwa mshahara ngazi ya TGS B kwa mwezi

MTENDAJI WA MTAA III – NAFASI (9)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe amehitimu Kidato cha nne (IV) au sita (VI)

- Awe amehitimu Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo; Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo – Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

KAZI ZA KUFANYA

1. Katibu wa Kamati ya Mtaa
2. Mtendaji Mkuu wa Mtaa
3. Mratibu wa utekelezaji wa sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika Mtaa
4. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya Maendeleo katika Mtaa
5. Msimamizi wa Sheria Ndogo pamoja na Sheria nyingine zinazotumika katika Mtaa
6. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama
7. Msimamizi wa Utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uongozaji wa njaa na umaskini katika Mtaa
8. Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kutunza kumbukumbu za walipa kodi wakati wote. Kuandaa na kutunza rejesta za Wakazi wote wa Mtaa

NGAZI YA MSHAHARA

Atakayefaulu usaili na kuajiriwa atalipwa mshahara ngazi ya TGS B kwa mwezi

TARATIBU ZA KUTUMA MAOMBI

1. Barua za maombi ziandikwe kwa mkono na ziambatanishwe na nakala za vyeti vya elimu, taaluma na CV (Curriculum Vitae), cheti za kuzaliwa na picha moja ya paspoti size ya hivi karibuni
2. Barua zote ziandikwe namba za simu za mwombaji za kiganjani
3. Mwombaji awe raia wa Tanzania
4. Waombaji wawe na **umri usiopungua miaka 18** na **umri usiozidi miaka 45**
5. Kwa walioajiriwa maombi yapitishwe na waajiri wao wa sasa

6. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **05/07/2018** Siku ya Alhamisi saa tisa na nusu **(9:30)** Alasiri
7. Waombaji waandike majina yao yote matatu kwa kirefu

Barua za maombi ya kazi zitumwe kwa;

Mkurugenzi wa Mji
Halmashuari ya Mji Newala
S.L.P 39

NEWALA

Tangazo limetolewa na



Eddo Haule

**KAIMU MKURUGENZI WA MJI
NEWALA**

NAKALA

- Katibu Tawala Mkoa
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa
S.L.P 544

MTWARA

- Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara - Mikindani
- Wakurugenzi wa Miji Nanyamba na Masasi
- Wakurugenzi Watendaji
Halmashauri za Wilaya Newala, Masasi, Mtwara, Tandahimba na Nanyumbu
- Mbao za Matangazo