JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI NEWALA

Unapojibu Tafadhali taja

Kumb. Na.NTC.S 20/01/VI/57 05/10/2021

TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Newala anapenda kuwatangazia kuwa
Halmashauri ya Mji inatarajia kuanza kutoa mkopo/mikopo ya viwanja na/au
matofari hivyo Watumishi wote wanaohitaji kukopeshwa wafike Ofisi ya
Utumishi ili waweze kupata maelezo zaidi. Viwanja vinavyokopeshwa vipo
maeneo ya MACHINJIONI na PCCB.

Malipo ya viwanja na/au Matofali yatalipwa kwa kukatwa kwenye mshahara wa
kila mwezi kwa muda wa miaka miwili tu. Masharti na vigezo vya ukopaji

vitazingatia utaratibu wa 1/3 ya kiasi anachotakiwa kubaki nacho Mtumishi

katika mshahara.

Watumishi wote mnakaribishwa.

B
Benadeta Sing‘ambi,
Kny: MKURUGENZI WA MJ],
NEWALA.

Jengo la Utawala, Mtaa wa Tupendane , S.L P 39, Newala, Simu +255232935398, Nukushi : +255232935398, Barua pepe:
info@newalatc go.1z, Id@newalatc.qo.tz, barua@newalaltc.go.tz , Tovuli: www.newalalc.go.tz




