



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NEWALA



Unapojibu Tafadhali taja

20/11/2021

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA ZA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Newala – Mtwara anatangaza nafasi za ajira kwa kada ya Tabibu/Tabibu Msaidizi, Muuguzi daraja II na Mteknolojia Msaidizi Maabara. Mwombaji atakaechaguliwa atapangiwa kazi katika vituo vya kutolea huduma za afya ndani ya Halmashauri ya Mji Newala.

Nafasi za kazi zinazotangazwa ni kama ifuatavyo;-

S/N	KADA	NAFASI
1	Tabibu/Tabibu Msaidizi	5
2	Muuguzi daraja la II	3
3	Mteknolojia Msaidizi Maabara	6

Sifa za Mwombaji.

1. Awe Raia wa Tanzania;
2. Awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi umri wa miaka 35;
3. Asiwe mwajiriwa wa Serikali;

Mshahara na marupurupu.

Waombaji watakapata nafasi na kupewa mkataba watalipwa asilimia 60% ya mshahara ya mwajiriwa wa serikali kwa kada husika.

Maombi yote yaambanishwe na;

1. Nakala ya cheti cha kuzaliwa;
2. Nakala ya cheti cha Kidato cha Nne au/na cha sita kulingana na kada ya mwombaji;
3. Nakala ya vyeti vya Taaluma (cheti na transcripts) na wasifu (CV);
4. Nakala ya Leseni ya kada husika;
5. Picha ndogo (passport size) mbili za hivi karibuni.

NB:

Maombi yote yatamwe kwa;

Mkurugenzi wa Mji,

Halmashauri ya Mji Newala

S. L. P. 39

NEWALA.

Kuanzia tarehe 24/11/2021 saa 1:30 asubuhi hadi tarehe 30/11/2021 saa 09:30 alasiri.

Imetolewa na; Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Newala

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI NEWALA**