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TANGAZO

KUH: MABADILIKO YA ENEO LA KUFANYIA USAILI
KWA WASILIWA WA NAFASI YA MTENDAJI WA MTAA
1]

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Newala anapenda
kuwataarifu wasailiwa wote wa nafasi ya Mtendaji wa
Mtaa Il wanaotarajia kufanya usaili siku ya tarehe
30/06/2022 kuwa kuna mabadiliko ya eneo ambzlo
litatumika kufanyia usaili wa kuandika ambapo usaili huo
utafanyika katika eneo la shule Sekondari ya Kuiwa
Newala iliyopo Kata ya Nangwala karibu na Kituo cha
Redio cha Newala.

Wasailiwa wote mnaelekezwa kufika eneo hilo saa 1:00
Asubuhi.

Eistheg
Esther Sanga,
Kny: MKURUGENZI WA MJI.
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